Bộ lưu điện Hyundai UPS 500VA công suất 500VA/300W.
890.000₫ Original price was: 890.000₫.850.000₫Current price is: 850.000₫.
Model: Hyundai HD-500VA
Loại: UPS Offline
Công suất: 500VA/300W
Giao hàng toàn quốc
  • Chi tiết sản phẩm
MÔ TẢ CHUNG
Nhãn Hiệu HYUNDAI
Model HD 500VA
Công suất 500VA / 300W
Số pha Vào 1 pha – ra 1 pha
Tiêu chuẩn sản xuất ISO 9001:2000
Tình trạng máy Mới 100%
 ĐẦU VÀO
Số pha 1 pha
Phạm vi điện áp 220 VAC ± 20%
Phạm vi tần số 45Hz ~ 65Hz
Hệ số công suất > 0.9
 ĐẦU RA
Số pha 1 pha
Phạm vi điện áp 220 / 230 VAC ( tùy chọn )
Cài đặt pha điện áp 200V – 240V
Phạm vi tần số 50 / 60 Hz ± 0.1% ở chế độ battery
Hiệu suất > 90%
THÔNG SỐ MÁY
Dạng sóng Sóng sin mô phỏng
Khả năng chịu tải 110% trong 1 phút, 150% trong 10 giây
Hệ số công suất 3 : 1 ( lớn nhất )
Thời gian chuyển mạch 0 ms
Dòng ngắn mạch 0.1s ( 200% dòng điện)
Phạm vi pha khóa Đồng bộ hóa ± 0.05%
Chế độ bảo vệ Quá tải, ngắn mạch, đảo pha, battery rò rỉ…
Chuông báo động Tắt không đúng, battery yếu, quá tải…
Độ ồn < 55 dB
Nhiệt độ 0 – 40 °C
Độ ẩm 0 – 95% ( không hơi nước )
Nhiệt độ bảo quản 40 – 50 °C
Trọng lượng 4.2 Kg
Kích thước(LxWxH) 345 x 140 x 209 mm
BATTERY
Loại battery Chuyên dụng, khô, kín khí, không cần bảo dưỡng
Dòng điện sạc 10% dung lượng battery
Thời gian sạc lại 90% dung lượng sau 5 giờ
Cấu hình battery 12V
Điện áp tổ battery 12VDC
Số tổ battery 1 tổ
Số battery 1
Catalogue
Tính năng của bộ lưu điện UPS Offline Hyundai HD-500VA
  • Với độ bền cao và nhỏ gọn phù hợp cho không gian gia đình, văn phòng…
Quyền lợi của khách hàng khi mua sản phẩm bộ lưu điện UPS Offline Hyundai HD-500VA
  • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc từ 2-3 năm.
  • Giao hàng miễn phí trên toàn quốc.
  • Có chính sách ưu đãi đặc biệt cho tất cả các khách hàng mua sản phẩm của công ty.
Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và nhận báo giá tốt nhất.
Hotline: 094-6661188 Ms Hoài.   0946563838 –  094-3333838 Mr Đức.
www.truongan.asia – www.upshyundai.vn
Email: thanhhoai.vn@gmail.com
Sản phẩm tương tự
-6%